Wakenya katika mtandao wa kijamii wameimiminia sifa tele timu ya taifa ya soka Harambee Stars baada ya kuichapa Tanzania kwenye mechi ya michuano ya Kombe la Afrika.

Vijana wa Sebastian Migne walitoka nyuma na kuipiku Taifa Stars kwa kucheka na nyavu zao na hatimaye kuwafunga mabao 3-2 katika debi ya Afrika Mashariki.

Habari Nyingine: AFCON 2019: Mabao ya Michael Olunga yaisaidia Harambee Stars kuzamisha meli ya Tanzania

Habari Nyingine: Wayne Rooney afungia DC United bao akiwa umbali wa mita 60

Taifa Allstars Tanzania ndio waliotangulia kufunga katika dakika ya sita kupitia kwa Simon Msuva baada ya kupata pasi muruwa kutoka kwa Mbwana Samatta na kumchanganya kipa Patrick Matasi.

Kenya walisawazisa bao hilo katika dakika ya 39 ya mchezo kupitia kwa ufundi wa Michael Olunga ambaye alipachika bao hilo kwa kutumia kichwa na kuregeshau matumaini ya Wakenya yaliyokuwa imedidimia.

Habari Nyingine: Kenya vs Tanzania: Picha 5 za kupendeza za Allan Wanga nchini Misri

Hata hivyo, matumaini ya Wakenya yalikatwa sekunde chache baada ya winga hatari wa Tanzania Samatha, kuwachenga walinzi wa Kenya na kutingisha wa Harambee Stars na kuiweka Taifa Stars kifua mbele tena.

Kenya walionyesha ubora wao baada ya mapumziko na kupitia Johanna Omolo walipata bao la pili na katika dakika za mwisho za mchezo huo Olunga akayazamisha matumaini ya Tanzania kupiga hatua ya makundi.

Kufuatia ushindi huo, mashabiki wa timu ya Kenya wameendelea kupiga kambi mtandaoni huku wakiisifu timu hiyo kwa kuibuka washindi.

Hii hapa baadhi ya maoni yao:

Hata hivyo, maoni hayo hayakukosa utani na mbwembwe aina yake ya kuchekesha.

READ ENGLISH VERSION

Je, unayo maoni au makala ya Kiswahili ambayo ungependa tuchapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia news@tuko.co.ke; obed.simiyu@tuko.co.ke au WhatsApp: 0732482690. Tufuate kwa Telegram: Tuko news.

Source: Tuko